ഘാസിയാബാദ് സെന്റ് തോമസ് ദേവാലയം ഒന്നാം സ്ഥാനംകരസ്ഥമാക്കി

നൃൂഡൽഹി: ദിൽഷാദ് ഗാർഡൻ സെന്റ് സ്റ്റീഫൻസ് ഓർത്തഡോൿസ് ദേവാലയത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന ഏഴാമത് ജോബ് മാർ ഫിലോക്സിനോസ് മെമ്മോറിയൽ മ്യൂസിക്കൽ ടാലെന്റ്റ് മീറ്റിൽ സെന്റ് തോമസ് ഓർത്തഡോൿസ് ദേവാലയം ഘാസിയാബാദ് ഒന്നാം സ്ഥാനംകരസ്ഥമാക്കി. രണ്ടാം സ്ഥാനത്തിനു ലുധിയാന മാർ ഗ്രീഗോറിയോസ് ഓർത്തഡോൿസ് ദേവാലയവും, സെന്റ് ബേസിൽ ഓർത്തഡോൿസ് ചർച്ച് രോഹിണി മുന്നാം സ്ഥാനവും നേടി. ഡൽഹി ഭദ്രാസനത്തിന്റെ കീഴിലുള്ള വിവിധ ദേവാലയങ്ങളിലെ ഗായക സംഘങ്ങൾ ഈ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു. റവ. ഫാദർ ഡോക്ടർ അഡ്വക്കേറ്റ് ഷാജി ജോർജ്, വികാരി സെന്റ് ജോൺസ് ഓർത്തഡോൿസ് ദേവാലയം, ഫേസ് ഒന്ന് , മയൂർ വിഹാർ, അദ്ധ്യക്ഷ പ്രസംഗവും, ഹരിയാന മുൻ ഡിജിപി ശ്രീ കെ. കോശി, ഐപിഎസ് അനുസ്മരണ പ്രസംഗവും നടത്തി. ദിൽഷാദ് ഗാ൪ഡൻ ഇടവക വികാരി റവ. ഫാദർ ഉമ്മൻ മാത്യു നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

Image may contain: 3 people, people smiling, people standing and people on stage
Image may contain: 10 people, people smiling, people standing

Related posts