മാത്യൂസ് ദ്വിതീയൻ ബാവായുടെ ഛായാചിത്രം സമർപ്പിച്ചു

കായംകുളം: മലങ്കരയുടെ സൂര്യതേജസ്സ് പരിശുദ്ധ ബസേലിയോസ് മാർത്തോമ്മാ മാത്യൂസ് ദ്വിതീയൻ കാതോലിക്കാ ബാവായുടെ 15-ാമത് ഓർമ്മ പെരുന്നാളിനോടനുബന്ധിച്ച് കായംകുളം കാദീശാ കത്തീഡ്രൽ യുവജന പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ വാഹനഘോഷയാത്രയും, അനുസ്മരണത്തിനും തുടക്കംകുറിച്ചു. പരിശുദ്ധ ബസേലിയോസ് മാർത്തോമ്മാ മാത്യൂസ് ദ്വിതീയൻ കാതോലിക്കാ ബാവായുടെ ഛായാചിത്രം മാവേലിക്കര ഭദ്രാസന സഹായ മെത്രാപ്പോലീത്ത അഭി. അലക്സിയോസ് മാർ യൗസേബിയോസ് തിരുമേനി കൂദാശ ചെയ്ത് സമർപ്പിച്ചു. ഇടവക വികാരി ഫാ. ജോസഫ് സാമുവേൽ, സഹവികാരി ഫാ. ജോബ് ടി ഫിലിപ്പ്, കത്തീഡ്രൽ യുവജനപ്രസ്ഥാനം വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സഖറിയ റെഞ്ചി, സെക്രട്ടറി മോബിഷ് ഈപ്പൻ, കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ അബിൻ ഈപ്പൻ റെജി, അമൽ ബിജു ജോസഫ്, യുവജനപ്രസ്ഥാനം മീഡിയ വിംഗർ ജിബിൻ ജേക്കബ് അലക്സ്, ഇടവക ട്രസ്റ്റി, സെക്രട്ടറി, മാനേജിങ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ സൺഡേ സ്കൂൾ അധ്യാപകർ വിദ്യാർഥികൾ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Related posts