കര്‍ഷക ഐക്യദാര്‍ഢ്യജ്വാല

ഓര്‍ത്തഡോക്സ് ക്രൈസ്തവ യുവജനപ്രസ്ഥാനം കൊട്ടാരക്കര-പുനലൂര്‍ ഭദ്രാസനത്തിന്‍റെ നേതൃത്വത്തില്‍ കര്‍ഷക ഐക്യദാര്‍ഢ്യജ്വാല ഇന്ന് (24.01.2021)വൈകിട്ട് 5 മണിക്ക് പുനലൂർ ചെമ്മന്തൂര്‍ സെന്‍റ് ജോണ്‍സ് ഓര്‍ത്തഡോക്സ് ദേവാലയ അങ്കണത്തില്‍ നടന്നു. യുവജനപ്രസ്ഥാനം ഭദ്രാസന വൈസ് പ്രസിഡന്‍റ് ഫാ. അനില്‍ ബേബിയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ കൂടിയ സമ്മേളനം ഭദ്രാസന മെത്രാപ്പോലീത്താ അഭി.ഡോ.യൂഹാനോന്‍ മാര്‍ തേവോദോറോസ് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു. മലങ്കര അസോസിയേഷന്‍ സെക്രട്ടറി ബഹു.അഡ്വ. ബിജു ഉമ്മന്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. ഭദ്രാസന സെക്രട്ടറി ഫാ. സി.ഡി രാജന്‍, യുവജനപ്രസ്ഥാനം കേന്ദ്ര വൈസ്  പ്രസിഡന്‍റ് ഫാ. വർഗ്ഗീസ്.റ്റി. വര്‍ഗ്ഗീസ് , എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. ചെമ്മന്തൂര്‍ സെന്‍റ്.ജോണ്‍സ് ഇടവക വികാരി  ഫാ.ജോസഫ് മാത്യു സ്വാഗതവും, ഭദ്രാസന ജന.സെക്രട്ടറി ജിമ്മി തങ്കച്ചന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ഭദ്രാസനത്തിലെ ശ്രേഷ്ഠ വൈദികർ, ഭദ്രാസന കൗൺസിൽ അംഗങ്ങൾ ,ഭദ്രാസന യുവജന പ്രസ്ഥാന ഭാരവാഹികൾ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.

Related posts