ഇടവകകളിൽ പെരുനാൾ

പത്തനംതിട്ട മുള്ളനിക്കാട് പള്ളിയുടെ പെരുന്നാൾ കൊടിയേറ്റ് വികാരി ഫാ. ലിനു എം.ബാബു നിർവഹിച്ചു.
മാവേലിക്കര: പത്തിച്ചിറ സെന്റ് ജോൺസ് ഓർത്തഡോക്സ്‌ വലിയപള്ളിയിൽ വിശുദ്ധ യോഹന്നാൻ മാംദാനയുടെ ഓർമ്മപ്പെരുന്നാളിന്‌ വികാരി ഫാ. ജേക്കബ് ജോൺ കല്ലട കൊടിയേറ്റ് നടത്തുന്നു. സഹവികാരി ഫാ. അലൻ എസ്. മാത്യു, ഫാ. ഗീവർഗീസ് പൊന്നോല എന്നിവർ സമീപം.
Image may contain: 1 person
Image may contain: 3 people, text that says 'സുൽത്താൻ ബത്തേരി സെൻ്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്സ് കത്തീഡ്രൽ തീർത്ഥാടന കേന്ദ്രം സുൽത്താൻ ബത്തേരി ഭദ്രാസനം ഓാർമ്മപ്പെരുന്നാൾ വിശുദ്ധ ദൈവമാതാവിൻ്റെ ജനുവരി 10 മുതൽ 15 വരെ ഇടവക മെത്രാപ്പോലീത്ത അഭി.ഡോ.എബ്രഹാം മാർ എപ്പിഫാനിയോസ് തിരുമേനിയുടെ മുഖ്യകാർമ്മികത്യത്തിൽ f വൈകിട്ട് 6.00 ന് സന്ധ്യാ നമസ്‌കാരം, ധ്യാനം f രാവിലെ 8.00 ന് പ്രഭാത നമസ്‌കാരം LIVE 9.00 ന് വിശുദ്ധ കുർബ്ബാന LIVE തത്സമയ ശുശ്രുഷകളിൽ പങ്കുകൊള്ളുന്നതിന് ഈ പേജിൽ തുടരുക, ചെയ്യുക, ഷെയർ ചെയ്യുക. marys Orthodox Cathedral Pilgrim Center sulthan Bathery'
Image may contain: one or more people, people dancing and people standing, text that says '8r0 ഞക്കുകാവ് വെള്ളപ്പാറ സെൻ്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്‌സ് പള്ളി പെരുന്നാളിന് ഫാ. ജേക്കബ് കല്ലിച്ചേത്ത് കൊടിയേറ്റുന്നു. ഇന്ന് വൈകിട്ട് 6ന് പ്രസംഗം. നാളെ 6.45ന് കുർബാനയോടെ പെരു ന്നാൾ സമാപിക്കും.'
Image may contain: 3 people, text that says 'സെൻ്റ് മേരീസ് ഓർത്തഡോക്‌സ് ചർച്ച്, തലവൂർ തലവൂർ വലിയ പള്ളി പെരുന്നാൾ 2021 ജനുവരി 15 വെള്ളി രാവിലെ 7.00 മണിക്ക്: പ്രഭാതനമസ്‌കാരം വി. കുർബ്ബാന അഭി. സഖറിയാ മാർ അന്തോണിയോസ് മെത്രാപ്പോലീത്താ കൊടിയിറക്ക് EPHREM Watch Live on Ephrem Media HD Ephrem MEDIA Ephrem Media'

Related posts

Leave a Comment